JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

Ofisi ya Mkuu wa Wilaya,
Simu Na. 027-2533019 o iR Wilaya ya Mbulu,
Simu Na. 027-2533036 S.L.P.1,

MBULU.
Unapojibu tafadhali taja:-

Kumb. Na. AB.286/302/01/19 7 Novemba, 2017

Wananchi wote
WILAYA YA MBULU.

YAH: TANGAZO LA UANDIKISHAJI WA VIJANA WA
KUJIUNGA NA JESHI LA KUJENGA TAIFA KWA
UTARATIBU WA KUJITOLEA KWA HIARI MWAKA,
2017/2018

1.0 UTANGULIZI

Ninawajulisha kuwa Jeshi la kujenga Taifa (JKT) linaandikisha
vijana wa kujiunga na Jeshi la kujenga Taifa kwa utaratibu wa
kujitolea kwa hiari mwaka 2017/2018 kutoka vijijini na mjini kwa
mkataba wa miaka miwili ya kulitumikia Taifa.

2.0 MASHARTI NA SIFA ZINAZOHITAJIKA

i. Awe raia wa Tanzania
ii. Umri.
a) Kwa vijana wenye elimu ya Darasa la Saba umri ni
kuanzia miaka 16 hadi 18
b) Vijana wenye elimu ya Kidato cha Nne ni kuanzia
miaka 18 hadi 20
c) Vijana wenye elimu ya Kidato cha Sita ni kuanzia
miaka 20 hadi 22.




d) Vijana wenye elimu ya Stashahada na Shahada ni
kuanzia miaka 23 hadi 25.

e)Vijana wenye elimu ya Shahada ya Uzamili ni
kuanzia miaka 26 hadi 27.

f) Vijana wenye elimu ya Shahada ya Uzamivu ni
kuanzia miaka 28 hadi 35.

ii. Awe na afya njema, akili timamu na asiwe na alama
yeyote ya michoro mwilini (Tattoo).

iv. Mwenye tabia na nidhamu nzuri, hajapatikana na hatia
Mahakamani na hajawahi kufungwa.

v. Kwa vijana waliomaliza elimu ya Sekondari kidato cha
nne, wawe waliomaliza kuanzia mwaka 2015, 2016 na
2017 wenye ufaulu wa alama (Points) zisizopungua 32,

vi. Awe na cheti cha elimu ya msingi aliyehitimu Darasa la

Saba

viii Awe na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth
Certificate).

viii. Awe na cheti halisi cha kumaliza shule (School Leaving
Certificate).

ix. Awe na cheti halisi cha matokeo (Original Academic
Certificate) na kwa wale waliomaliza shule mwaka 2017
wawe na Transcript au Statement of Result.

x. Asiwe ametumikia Jeshi la Polisi, Magereza, Chuo cha
Mafunzo au KMKM wala kuajiriwa na Idara nyingine
Serikalini.

xi. Asiwe amepitia JKT Operesheni za nyuma.

xii. Asiwe amejihusisha na matumizi ya madawa ya kulevya,
bangi na yanayofanana na hayo.

3.0 MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NA TAREHE YA
USAILI

Maombi ya yanapokelewa Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Mbulu
(Mshauri wa Jeshi la Akiba (W) ya Mbulu). Mwisho wa kupokea
maombi ni siku ya Jumanne tarehe 14/11/2017 saa 9:30
Alasiri




- na usaili kwa vijana wenye sifa ni siku ya Jumatano
tarehe 15/11/2017 saa 3:00 asubuhi Ofisi ya Mkuu wa
Wilaya ya Mbulu.

4.0. HITIMISHO

Jeshi la Kujenga Taifa linaweka wazi kwamba mkataba wa
kujitolea katika Jeshi la Kujenga Taifa ni miaka miwili na sio kwa
kuajiriwa na JKT au kutafutiwa ajira katika Asasi, Vyombo vya
Ulinzi na Usalama na Mashirika mbalimbali ya Serikali au watu
binafsi. Aidha ieleweke kuwa vijana watakaojiunga ni kwa hiari
yao wenyewe kwa lengo la kupata mafunzo ya kuwasaidia katika
maisha yao ya baadaye na kuwaandaa kulitumikia Taifa
watakapohitajika.
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KATIBU TAWALA WILAYA o "
MBULU
Nakala: 1. Mkuu wa Wilaya
MBULU -Aione kwenye jalada
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2. Wajumbe wote,
Kamati ya Ulinzi na Usalama (W),
MBULU

3. Wakurugenzi,
Mamlaka za Serikali za Mitaa
MBULU

4. Maafisa Tafara wote,
WILAYA YA MBULU

5. Maafisa Watendaji Kata na Vijiji wote
WILAYA YA MBULU

6. Mbao za Matangazo




