
TUMEYA TAIFA YA UCHAGUZI 

OFISI YA AFISA MWANDIKISHAJI WA JIMBO LA MBULU VIJIJINI 

S.L.P. 74, MBULU 

16.07.2019 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA 

Kwa mujibu wa Kifungu cha 7 A (4) cha Sheria ya Taifa ya Uchaguzi, Sura ya 343 na 

Kifungu cha 10 (6) cha Sheria ya Uchaguzi ya Serikali za Mitaa, Sura ya 292, kikisomwa 

pamoja na Kanuni ya 9 ya Kanuni za Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga 

Kura, Uchaguzi wa Rais na Wabunge za mwaka 2018 na Kanuni ya 12 ya Kanuni za 

Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga K\lra, Uchaguzi wa Madiwani za mwaka 

2018. 
' ~ 

Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Mbulu Vijijini anapenda kuwajulisha kuwa, zoezi la 

Uboreshaj ' Daftan la Kudumu la Wapiga Kura katika Kata zote za Halmashauri ya 

Wilaya ya Mbulu linaanza hivi karibtmi. Katika zoezi la Uboreshaji wa Daftari la 

Kudumu la Wapiga kura Vituoni, watatumika Waandishi Wasaidizi na BVR Kit 

Opeators. Hivyo anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo 

wa kujaza nafasi hizo; 

A. Sifa za Mwombaji wa nafasi ya Mwandishi Msaidizi au BVR Kit Operator 

1. Awe rai.a wa Tanzania. 

2. Awe mkazi wa kawaida wa Kata husika anayoombea. 

3. Awe na umri usiopungua miaka 18. 

4. Awe na elimu ya kuanzia Kidato cha Nne na ajue kusoma na kuandika. 

5. Awe na umahiri katika matumizi ya Kompyuta. 

6. Asiwe kiongozi au kada wa Chama cha Siasa. 

7. Awe mwadilifu na mwaminifu. 

8. Waombaji waliowahi kufanya kazi kiustadi katika zoezi la Uandikishaji mwaka 

2015 na wanazo sifa zilizotajwa hapo juu watapewa kipaumbele. 
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B. Majukumu ya Mwandishi Msaidizi na BVR Kit Operator 

1. Kuhakikisha kuwa kituo kinafunguliwa kwa wakati na kuanza uandikishaji kwa 

muda uliopangwa ambao kwa mujibu wa maelekezo ya Turne ni saa 2:00 

Asubuhi hadi saa 12:00 jioni. 

2. Kubandika bango la Kituo cha Kuandikisha Wapiga Kura na mabango mengine 

yaliyotolewa na Turne kwa ajili ya kituo cha uandikishaji. 

3. Kuhakikisha vifaa muhimu vya kituo vinakuwepo katika Kituo cha kuandikisha 

Wapiga Kura. 

4. Kuwepo kituoni muda wote wa kazi hata kama hakuna Wapiga Kura wanaokuja 

kujiandikisha au kuboresha taarifa zao. 

5. Kusimamia ujazaji wa fomu za Mwombaji (Mpiga Kura) ili kuepusha makosa. 

6. Kuingiza taarifa za Mpiga Kura kwenye Mfumo wa Uandikishaji. 

7. Kuhakikisha kuwa Wapiga Kura waliokuja kituoni kabla ya saa 12:00 jioni na 

kupanga foleni wanaandikishwa wote isipokuwa kama wapo wengi, 

wataorodheshwa majina na kuwapanga kuanza nao siku inayofuata. 

8. Kuhakikisha kuwa baada ya uandikishaji wa siku kukamilika, taarifa ya Wapiga 

Kura walioandikishwa kwa siku hiyo inaandaliwa na kutunzwa kwa lengo la 

kumkabidhi Afisa Mwapdikishaji Msaidizi ngazi ya Kata. 
' 

9. Kuhakikisha kuwa vifaa na nyaraka za uandikishaji vinatunzwa vizuri kipindi 
' chote cha zoezi na kuvikabidhi kwa Afisa Mwandikishaji vikiwa katika ubora 

wake. 

10. Majukumu mengine atakayopangiwa na Afisa Mwandikishaji au Afisa 

Mwandikishaji Msaidizi. 
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C. Mambo ya kuzingatia wakati wa kutuma maombi 

1. Mwombaji lazima aainishe kazi anayoomba kati ya Mwandishi Msaidizi au BVR 

Kit Operator 

2. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (detailed CV) yenye 

anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini 

(referees) wawili pamoja na picha 3 (Passport Size) za hivi karibuni. 

3. _ faombi yote yatapaswa kuambatana na nakala za vyeti vya kitaaluma na 

kitaalamu. 

4. Mwombaji ambaye ni Mtumishi wa mma atapaswa kupitisha maombi kwa 

mwajiri wake. Mwombaji ambae si mtumishi wa Umma, maombi yake yapitie 

kwa Mtendaji wa Kata wa Kata husika anayoomba kufanya kazi. 

5. ~Iwisho wa kutuma maombi ni tarehe 23.07.2019 Saa 9.30 Alasiri. 

6. _ aombi yote yatumwe kupitia anuani ifuatayo; 

AFISA MW ANDIKISHAJI 

JIMBO LA MBULU VIJIJINI 

S.L.P 74, 

MBULU 

TANGAZO HILI LIMETOLEWA I A 

HUDS S. KAMOGA 
AFISA MW ANDIKISHAJI 

JIMBO LA MBULU VIJIJINI 
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