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TANGAZO LA ZABUNI KUWAPATA MAWAKALA WA
UKUSANYAJI WA USHURU KWA KIPINDI CHA KUANZIA

JULAI 2017 HADI JUNI 2018

26/04/2017
Halmashuri ya Wilaya ya Mbulu katika mwaka wa fedha 2017/2018 inakusudia kukusanya mapato katika
vyanzo vyake mbalimbali kwa mkataba wa miezi kumi na mbili (12) kuanzia tarehe 01/07/2017 hadi
tarehe 30/06/2018. Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu inawatangazia wananchi, Makampuni na Taasisi
mbalimbali kuleta maombi ya zabuni za uwakala wa kukusanya ushuru kama ifuatavyo;

AINA YA ZABUNI NAMBA YA ZABUNI
Wakala wa kukusanya ushuru wa Mifugo Mnadani, | LGA/061/2017-18/HQ/01
Ushuru wa soko Mnadani na Ushuru wa Machinjio
Mnadani-

Mnada wa Maghang

Mnada wa Maretadu

Mnada wa Dongobeshi

Mnada wa Dirim

Mnada wa Masqgaroda

Mnada wa Kidarafa

2 USHURU WA MAZAO
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Mahindi, Maharage, Dengu, Alizeti, Ulezi, Ngano, | LGA/061/2017-18/HQ/02
Kahawa, Vitunguu Maji, Vitunguu Swaumu,
Njegere, Viazi Mviringo, Pareto, Atmisia na mazao
mengine yanayopatikana na kuuzwa Mbulu.

3. USHURU WA STENDI

LGA/061/2017-18/HQ/03
1. Ushuru wa stendi Dongobesh
2. Ushuru wa stendi Haydom

4. USHURU WA MACHINJIO
1. Ushuru wa Machlnjlo wa kila 51ku Dongobeshi | LGA/061/2017-18/HQ/04

Mjini

2. Ushuru wa Machlnjlo wa kila siku -Haydom | LGA/061/2017-18/HQ/05
M_]lnl ‘

5 USHURU WA VYOO VYA KULIPIA KATIKA STENDI YA HAYDOM NA DONGOBESHI
lﬁgmléusanya i wa ushuru wa choo cha ku11p1a katlka LGA/061/2017-18/HQ/06 W
stendi ya Haydom. TR W
2. Ukusanyaji wa ushuru wa choo cha kulipia katika

| stendi ya Dongobesh.

6: USHURU WA MABANGO

Ukusanyaji wa ushuru kwenye mabango yote ya |LGA/061/2017-18/HQ/07
biashara Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu.




MASHARTI YA KUOMBA ZABUNI ZA UWAKALA WA MAPATO.
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Nyaraka za zabuni zinapatikana kwa kulipa ada ya shilingi 100,000 (Laki moja) kwa kila Zabuni.
Nyaraka za Zabuni zinapatikana kwenye ofisi ya manunuzi na ugavi, Halmashauri ya Wilaya ya
Mbulu.

Zingatia kuwa fomu ya maombi ya Zabuni inajazwa na kusainiwa na mwenye uhalali wa kisheria
(Power of Attorney) katika zabuni hii.

'Mwombaji wa Zabuni ya ukusanyaji wa mapato endapo atachaguliwa, atalazimika kuilipa

Halmashauri fedha taslimu ambayo ni dhamana ya kazi anayopewa kabla ya kuanza kazi. Kiwango
cha dhamana ni sawa na makusanyo ya miezi mitatu ya zabuni husika. Mshindi wa zabuni
hataruhusiwa kuanza kazi ya kukusanya ushuru kabla ya kulipa fedha yote ya dhamana.

Mwombaiji awasilishe zabuni halisi na nakala mbili.
Zabuni ijazwe vizuri, iwekwe kwenye bahasha iliyofungwa kwenye bahasha baada ya kujazwa na

wazabuni na juu ya bahasha iandikwe kwa HERUFI KUBWA ZABUNI ILIYOOMBWA bila kuwekwa
alama yoyote ya kumtambulisha muombaji.

‘ Mwombaji asiwe mtumishi wa Serikali/Shirika la Umma.

Zabuni zitawasilishwa kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu, ’makao
makuu ya Halmshauri,ofisi ya manunuzi na ugavi.

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 10.05.2017 saa nne kamili asubuhi, na zabuni
zitafunguliwa ndani ya dakika 30 baada ya muda wa kuwasilisha zabuni kuisha. :

Zabuni zote ziambatane na kiapo cha dhamana ya zabuni (Tender securing declaration) kwa
kuzingatia fomati iliyoainishwa katika kitabu cha zabuni.
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Waombayji wanakaribishwa kuhudhuria wakati wa ufunguzi katika ukumbi wa mikutano wa
Halmashauri uliopo makao makuu ya Halmashauri ya Wilaya.

Zabuni ambazo zitachelewa kwa muda uliopangwa na zabuni zitakazotumwa kwa mtandao
(e-mail, fax) hazitapokelewa.

Halmashauri hailazimishwi kwa njia yoyote kukubali ombi lolote.

Mwombaiji aandike barua ya maombi ya zabuni na kuiwasilisha kwa Mkurugenzi Mtendaji wa
Halmashauri, ofisi ya manunuzi na ugavi, Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu, S.L.P 74,Mbulu.

Mwombaji atakayeshindwa masharti haya atakuwa amejiondoa mwenyewe kwenye mchakato
mzima wa zabuni.

Hudson S Kamoga
Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya Mbulu.
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