HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU
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FOMU YA MAOMBI YA KUPANGA KIBANDA/KITALU      Fomu Na……..
(Fomu hii inatakiwa kujazwa vizuri na kurudishwa Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu)
1.  Maelezo ya Muombaji

	Jina la Kwanza
	

	Jina la Kati
	

	Jina la mwisho
	

	Kata
	
	Kijiji/Mtaa
	

	Wilaya
	
	Mkoa
	

	Anuani
	
	
	

	Simu
	
	
	

	Jina la Mwenyekiti/Mtendaji
	

	Jinsia (Weka alama ya “V”)
	Me
	
	Ke
	

	Namba ya Kitambulisho cha Taifa
	


2. Mimi ……………………………………………………napenda kutuma maombi ya kupanga kibanda/kukodi sehemu ya kujenga kibanda cha biashara katika eneo la …………………………………………. Kama Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu ilivyotangaza 
3. Endapo hutapata kibanda, fedha ya fomu ya maombi haitarudishwa.
4. Nimelipia kiasi cha shilingi …………….. tarehe……………….kwa ajili ya  fomu ya maombi na kupewa stakabadhi namba………………………………………
5. Kwa sasa ninamiliki kibanda/kiwanja chenye namba…………………………….. ambacho nakitumia kwa ajili ya ……………………………………………………………..
Saini ya Muombaji ………………………………………   

Tarehe ………………………....
Jina la Mpokea Fomu…………………………. Cheo………………………… Saini…………………
