JAMHURI YA MUUN GANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU
JIMBO LA MBULU VIJIJINI

Kumb. Na. MDC/DED/L5/49/V1/108 Tarehe 21 Septemba 2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA
Msimamizi wa Uchagu21 ]1mbo la Mbulu Vijijinl kwa kuzmgatla kanuni ya 14 ya
Kanuni za Uchagu21 Wa Rals na Wabunge za waaka ?_020 na kanuni ya 12 ya Kanuni
za Uchagu21 wa Ser1ka11 za Mitaa (Uchaguzi wa Madlwam) za mwaka 2020,
anakarlblsha maombi kutoka kwa Watanzama wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi

za Watenda]l wa  Uchaguzi Mkuu utakaofany1ka tarehe 28 Oktoba, 2020 kama
1fuatavyo - . '

o CHA KUPIGIA KURA (NAFASI 279).
SAIDIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA

1. MSIMAMIZIW

2. WASIMAMIZI

(NAFASI 558) S
3.  KARANI MWONGOZAJI WAPIGA KURA (NAFASI 279.).

A.  SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI YA MSIMAMIZI AU MSIMAMIZI
MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA

L X (a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidj;
(b) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa;
(c) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(d) Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza
kusoma na kuandika vizuri. Pia, anayeweza kuyaelewa Maelekezo ya
Wasimamizi wa Kituo cha Kupigia Kura; na

(e) Ikiwezekana awe mkazi wa kata ambayo anaomba.

B. SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI ZA KARANI MWONGOZAJI WA
WAPIGA KURA

(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;
(b) Awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya kuongoza wapiga kura;

(c) Ikiwezekana awe mpiga kura wa kituo anachofanyia kazi;
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Malipo yatakuwa kama ifuatavyo:-

i

(d) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(e) Awe na elimu isiyopungua kidato cha nne na anayeweza kusoma na

kuyaelewa Maelekezo kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura; na

(f) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha s1asa.

MALIPO
chaguzi atalipwa posho ya Tzs. 35,000 kwa siku

Msimamizi wa Kituo siku ya U
ya chakula Tzs 15,000 kwa siku moja na nauli

kwa muda wa siku mbili, posho

Tzs 20,000;
Msimamizi Msaidizi wa Kituo atalipwa posho ya Tzs. 30,000 kwa siku kwa

s 15,000 na nauli Tzs 20,000; na

muda wa siku mbili, posho ya chakula Tz
posho ya Tzs 30,000 kwa siku moja

Karani Mwongozaji Wapiga Kura atalipwa

na posho ya chakula Tzs 15,000.

MASHARITI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE.
¢ Waombaji waambatxshe maelezo bmaf51 (Detaile

d C.V) yenye anuani na

namba za simu za- kuammlka pamOJa na majina ya wadhamini (Referees)

wawili.

¢ Maombi yote yaambatane na Vyetl vya taaluma, nakala za Vyeti vya Kidato

cha Nne, Kldato cha Slta au kuhltlmu mafunzo kwa kuzingatia sifa kwa

mujibu wa Tanga:f\ > hi

" o« Waombaji waambatishe plchaimblh Passport size” za hivi karibuni.

. . Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma wapmshe barua zao za

maombi ya nafasi za kazi kwa waajiri wao.

. Waombap watakaowasmsha taanfa na sifa za kugush1 watachukuliwa

hatua za klsherla. o

¢ Mwisho wa kuﬁi’ina(maombi\ya'kazi ni tarehe 27 Septemba , 2020.

Anuani ya kutuma maombi ya kazi ni:-

Msimamizi wa Uchaguzi,
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