JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAISI
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
WILAYA YA MBULU
Simu Na. 027-2533019 Wilaya ya Mbulu,
Simu Na. 027-2533036 S.LP1,
Unapojibu tafadhali taja:- MBULU.
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TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkuu wa Wilaya ya Mbulu anapenda kuwaarifu WWaombaji wote walioomba
kazi ya Ajira za Muda ya Sensa ya Watu na Makazi ya Mwaka 2022
zilizotangwa kupitia tangazo la tarehe 05/05/2022 hadi tarehe 19/05/2022
kuwa Usaili unatarajiwa kufanyika tarehe 19/07/2022 hadi 20/07/2022
katika Maeneo yaliyoainishwa kweye Jedwali lililopo hapo chini kuanzia
saa 1.30 asubuhi. -

Waombaji watakaofaulu Usaili, majina yao yatabandikwa katika Mbao za
Matangazo za Halmashauri zao na Kata husika.

Ratiba ya Usaili kwa Nafasi zilizotangazwa itakuwa kama ifuatavyo:-

NA. NAFASI TAREHE YA USAILI NGAZI YA MAHALI
USAILI
Karani wa Sensa 19 = 20 Julai, 2022 Kata Makao Makuu ya Kata
Msimamizi wa Maudhui | 19 — 20 Julai,2022 Kata Makao Makuu ya Kata
Msimamizi wa TEHAMA | 19 — 20 Julai, 2022 Wilaya Makao Makuu ya
Halmashauri
Matokeo ya Usaili katika | 21 — 22 Julai, 2022 Wilaya Ofisi ya Mkuu wa Wilaya

kila Kata yatapitiwa na
kuidhinishwa na Kamati
ya Sensa Wilaya
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Aidha, Waombaiji walioitwa kwenye Usaili wanapaswa kuzingatia
maelekezo yafuatayo:-

Wafike katika Eneo la Usaili kulingana na Nafasi walizoomba.

Kila Mwombaji atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi.

Kila Mwombaji anapaswa kuwa na Kitambulisho kwa ajili ya
Utambuzi. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na: Kitambulisho
cha mkazi, kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha Uraia au
Hati ya kusafiria.

Mwombaji ambaye hatafika na nyaraka zilizoainishwa hataruhusiwa
kufanya usaili. ;

Mwombaji ambaye hatafika katika Usaili atakuwa amepoteza nafasi
yake.

Waombaji ambao majina yao 'hayajaonekana kwenye orodha
iliyoambatishwa pamoja na tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi
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MKUU WA WILAYA
MBULU

Nakala: Mbao za Matangazo

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu — Kwa utekelezaji

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Mbulu | — Kwa utekelezaji

Sensa kwa Maendeleo; Jiandae Kuhesabiwa
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