



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU



.../ 05/2023

FOMU YA MAOMBI YA KUNUNUA KIWANJA (MRADI WA KKK- TANGU)

1. (a) Mimi/Sisiumri Jinsia.....
(b) Anuani:simu.....
2. Uraia:Namba ya Nida.....
3. Ardhi inayoombwa:
(a) Ukubwa (tiki ukubwa unaohitaji)
i. 400-800 (SQM) () ii. 801-1200(SQM) () iii. 1200 (SQM) na Zaidi ()
(b) Matumizi ya ardhi inayoombwa (tiki matumizi unayohitaji)
i. Makazi () ii. Makazi na Biashara () iii. Biashara () iv. Viwanda () v. Petrol Station/Hotel
4. Uwezo wa kulipia gharama za kununua kiwanja ndani ya kipindi husika (tiki uwezo wako)

NDANI YA MWEZI MMOJA ()	NDANI YA MIEZI MIWILI ()
1. Malipo 100% AU 70% ndani ya wiki moja	1. Malipo ya 100% AU 70% ndani ya wiki moja
2. Kumalizia 30% baada ya wiki tatu.	2. Kumalizia 30% baada ya wiki nne.

Saini ya mwombaji Tarehe

Ada ya maombi ni 10,000/= imelipwa kwa stakabadhi Na..... ya tarehe.....

N.B

1. Ada ya maombi ya fomu hii na malipo yote ya kununua kiwanja yatalipwa kwenye **Akaunti No. 41210000667** Jina la Akaunti; **MDC MISCELLANEOUS Benki ya NMB**. Ada ya maombi hairudishwi.
2. Kwa atakaeshindwa kukamilisha gharama za kununua kiwanja kwa muda husika hatarejeshewa fedha zake na kiwanja atapewa mtu mwingine.
3. Gharama za kununua kiwanja hazihusishi gharama za kuandaliwa hatimiliki kwa kiwanja husika.
4. Utaonyeshwa kiwanja mara baada ya kukamilisha malipo yote ya ununuzi wa kiwanja

.Imetolewa na:

ABUBAKAR A. KUULI
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MBULU

MKURUGENZI MTENDAJI YA WILAYA
HALMASHAURI YA WILAYA
MBULU