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Unapojibu tafadhali taja: 
 

                                      22 Machi, 2022 

 
TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI  

 
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu anawatangazia wote waliomba 
kazi ya KARANI WA KUSAJILI ANWANI ZA MAKAZI kufika kwenye usaili 
utakaondeshwa tarehe 25 Machi, 2022 kuanzia saa 9:00 kamili asubuhi kulingana na vituo 
vilivyopangwa kama ifuatavyo:- 

a. Kanda ya Dongobesh 
Mahali: Shule ya Sekondari Dongobesh 
Waombaji kutoka kata za Dongobesh, Tumati, Yaeda Ampa, Gidhimu, Dinamu, 
Bashay na Maretadu. 

b. Kanda ya Haydom 
Mahali: Shule ya Sekondari Dr. Olsen 
Waombaji kutoka kata za Haydom, Geterer, Hayderer, Endamilay, Yaeda Chini, 
Eshkesh, Maghang na Labay 

c. Kanda ya Mbulu Mjini 
Mahali: Ukumbi wa Chama Cha Walimu Tanzania (CWT) 
Waombaji kutoka kata za Masqaroda,Endahagichan na Masieda 

 
Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:- 
 

I. Kufika na Simu JANJA 
II. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;  
III. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho 

cha Mpiga kura, Kitambulisho cha kazi, Kitambulisho cha Uraia au Hati ya kusafiria;   
IV. Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa, 

kidato cha IV, VI, Astashahada kutegemeana na sifa za Mwombaji;  
V. Wasailiwa watakaowasilisha“Testimonials”, “Provisional Results”, “Statement of 

results”, hati za matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results slips) 
HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI;  

VI. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi;  
VII. Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili;  
VIII. Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na  
           kuidhinishwa na Mamlaka husika (kama TCU, NACTE au NECTA);  

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

______________ 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU  
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IX. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue  
kuwa hawakukidhi vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi 
zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya tangazo husika; 

 
MAJINA YA WANAOITWA KWENYE USAILI IMEAMBATANISHWA HAPO CHINI: - 
 
Tangazo hili pia linapatikana kupitia tovuti ya Halmashauri www.mbuludc.go.tz na mbao za 
Matangazo 
 
  
 Imetolewa na; 
 
 

Protas Sulle 
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W) 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU. 
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