



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU

Kumb. Na. MDC/DED/S.2/SBJ/VOL.III/19

10/05/2023

TANGAZO LA KUUZA VIWANJA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA ANAUZA VIWANJA KWA MATUMIZI MBALIMBALI KATIKA ENEO LA DONGOBESH KARIBU NA MAKAO MAKUU YA HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU – VIWANJA VIPO KARIBU NA BARABARA YA DONGOBESH - HAYDOM PAMOJA NA BARABARA YA DONGOBESH - MBULU.

2. BEI ZITAKUWA KAMA INAVYOONEKANA KWENYE JEDWALI HAPA CHINI;

S/N	MATUMIZI YA KIWANJA	BEI KWA MITA MOJA YA MRABA (TSHS)
1	VIWANJA VYA MAKAZI	2,000/=
2	VIWANJA VYA MAKAZI NA BIASHARA	2,300/=
3	VIWANJA VYA BIASHARA	2,500/=
4	VIWANJA VYA VIWANDA	3,500/=
5	PETROL STATION / HOTEL SITES	4,000/=


3. Fomu za maombi ni TSHS 10,000/= kwa kiwanja kimoja. Aidha gharama za maombi ya fomu hazirudishwi.

4. Fomu zinapatikana Ofisi za Ardhi za Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu zilizopo eneo la Dongobesh.

5. Fomu zitatolewa kuanzia tarehe 15/05/2023

6. Mwisho wa kupokea fomu za maombi ni tarehe 24/05/2023 Saa 10.30 Jioni.

Limetolewa na;


ABUBAKAR A. KUULI
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MBULU

MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA
HALMASHAURI YA WILAYA
MBULU

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu, S.L.P 74 Mbulu-Manyara, Simu +255-027-2975124, Nukushi +255-027-2975124, Barua pepe md@mbuludc.go.tz. Tovuti www.mbuludc.go.tz