JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU

Namba ya Zabuni: LGA/061/2023-2024/NC/01

Kwa ajili ya: UWAKALA WA UKUSANYAJI ADA YA TAKA NGUMU NA UZOAJI
TAKA NGUMU NA KUFANYA USAFI KWA MWAKA WA FEDHA 2023-2024

Tarehe: 31 Agosti 2023
:: Kwa: WAZABUNI 74
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1. Halmashauri ya wilaya mbulu katka mwaka wa fedha 2023/2024

inakusudia kutoa KAZI YA UKUSANYAJI WA ADA YA UZOAJI WA
TAKA NGUMU NA UZOAJI WA TAKA NGUMU NA KUFANYA USAFI
katika miji midogo ya Dongobesh, Maghang na Haydom kuanzia mwezi
Septemba 2023 hadi mwez Juni 2024, Mkurugenzi Mtendaji wa

Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu anawatangazia wananchi,

vikundi,makampuni na Taasisi mbalimbali kuleta maombi
huduma hiyo.

- Waombaji wa zabuni wanapaswa kutambua kuwa majukumu yab
yatakuwa kukusanya ada ya uzoaji taka ngumu toka
kutumuia POS zilizounganishwa na mfumo wa TAU
Halmashauri kulingana na Masharti
kuzoa taka na kufanya usafi
Dongobesh.

3. Wakala atapaswa kuonesha umiliki wa magari na/mitambo ya uzoaji taka
ngumu katika maeneo yaliyoainishwa hapo juu.

Wakala atapaswa kuwa na vibarua wa kutosha wa kufanya usafi katika miji
hiyo. Aidha gharama za vibarua zitalipwa na wakala

Mwombaji ataainisha mchanganuo wa mapato na matumizi,
mwombaji atataja kiasi cha asilimia atakacholipwa kwa mwezi.
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https://digital-camscanner.onelink.me/P3GL/g26ffx3k
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manunuzi na Ugavi.H yaraka za.i kote.shenl ?lnapatlkana kwenye ofisi ya
. Zingatia kuwa | » Halmashauri ya wilaya wilaya ya mbulu.

mwenye uhalali OmU_ya maombi ya kotesheni inajazwa na kusainiwa na
8. Mwomba I.V\.la kisheria (Power of Attorney) katika kotesheni hii.

m. ?.jl awasilishe kotesheni halisi na nakala mbili

Zabuni jjazwe Vizuri, iwekwe kwenye bahasha iliyofungwa kwa Lakiri
baada ya kujazwa na wakotesheni na juu ya bahasha iandikwe kwa
HERUFI KUBWA KOTESHENI ILIYOOMBWA bila kuwekwa alama
yoyote ya kumtambulisha muombaiji.

10. Zabuni zote zikiwa zimejazwa kikamilifu ziwasilishwe kwa KATIBU
WA BODI YA ZABUNI, HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU, S.L.P
74, DONGOBESH-MBULU kabla ya SAA 4:00 asubuhi tarehe 07.08.2023
Ufunguzi wa Zabuni hizo utafanyika katika Ukumbi wa Halmashauri ya
Wilaya ya Mbulu mara baada ya muda wa mwisho wa kuwasilishwa
Zabuni

11. Zabuni au sehemu za Zabuni ambazo zitawasilishwa kwa
kuchelewa au zilizowasilishwa katika muundo usiokubalika hazitakubaliwa

wala kuzingatiwa kwa ajili ya tathmini, bila kujali mazingira yoyote ’
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