JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS - TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU

Tell: 2533015 au 2533016 Mkurugenzi Mtendaji (W)
Fax:  027-2533016 S.L.P 74
Email: md@mbuludc.go.tz MBULU.

Mbulu-Manyara

TANGAZO LA ZABUNI KUWAPATA MAWAKALA WA UKUSANYAJI WA USHURU KWA KIPINDI CHA

KUANZIA JULAI 2018 HADI JUNI 2019.
TAREHE 04/06/2018

Halmashuri ya Wilaya ya Mbulu katika mwaka wa fedha 2018/2019 inakusudia kukusanya
USHURU WA MAZAO (Mahindi, Maharage, Dengu, Alizeti, Ulezi, Ngano, Kahawa,
Vitunguu Maji, Vitunguu Swaumu, Njegere, Viazi Mviringo, Pareto, Atmisia na mazao
mengine yanayopatikana na kuuzwa katika maeneo ya Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu)
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu anawatangazia wananchi,
Makampuni na Taasisi mbalimbali kuleta maombi uwakala huo.
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MASHARTI YA KUOMBA YA ZABUNI ZA UWAKALA WA MAPATO.

Nyaraka za zabuni zinapatikana kwa kulipa ada ya shilingi 200,000 (Laki mbili tu) kwa
kila Zabuni. Nyaraka za Zabuni zinapatikana kwenye ofisi ya manunuzi na ugavi,
Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu.

Zingatia kuwa fomu ya maombi ya Zabuni inajazwa na kusainiwa na mwenye uhalali wa
kisheria (Power of Attorney) katika zabuni hii.

Mwombaji wa Zabuni endapo atachaguliwa, atalazimika kuilipa Halmashauri fedha
tasilimu tsh. 60,000,000 (Milioni sitini) ambayo ni dhamana ya kazi anayopewa kabla ya
kuanza kazi. Mshindi wa zabuni hataruhusiwa kuanza kazi ya kukusanya ushuru
kabla ya kulipa fedha yote ya dhamana.

Mfumo wa kielektroniki (POS) ndio utakaotumika kukusanyia ushuru na wakala
atalazimika kuwasilisha kwa Halmashauri mapato yote aliyoyakusanya kwa kutumia
POS kwa kipindi husika na baada ya hapo Halmashauri itawajibika kumlipa wakala
kiasi anachostahili, hivyo mwombaji (wakala) lazima aoneshe ni kiasi gani cha
asilimia ya mapato yote Halmashauri itawajibika kumlipa baada ya kuwasilisha
mapato kwa kipindi husika.

Mwombaji awasilishe zabuni halisi na nakala mbili.

Zabuni ijazwe vizuri, iwekwe kwenye bahasha iliyofungwa kwenye bahasha baada ya
kujazwa na wazabuni na juu ya bahasha iandikwe kwa HERUFI KUBWA ZABUNI
ILTYOOMBWA bila kuwekwa alama yoyote ya kumtambulisha muombaji.

Mwombaji asiwe mtumishi au wa Serikali/Shirika Ia Umma.

Zabuni zitawasilishwa kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu,
makao makuu ya Halmashauri,ofisi ya manunuzi na ugavi.

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 18.06.2018 saa nne kamili asubuhi, na
zabuni zitafunguliwa ndani ya dakika 30 baada ya muda wa kuwasilisha zabuni kuisha.
Zabuni zote ziambatane na kiapo cha dhamana ya zabuni (Tender securing declaration)
kwa kuzingatia fomati iliyoainishwa katika kitabu cha zabuni.

Waombaji wanakaribishwa kuhudhuria wakati wa ufunguzi katika ukumbi wa mikutano
wa Halmashauri uliopo makao makuu ya Halmashauri ya Wilaya.
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Zabuni ambazo zitachelewa kwa muda uliopangwa na zabuni zitakazotumwa kwa mtandao

(e-mail, fax) hazitapokelewa.

13. Halmashauri hailazimishwi kwa njia yoyote kukubali ombi lolote.

14. Mwombaji aandike barua ya maombi ya zabuni na kuiwasilisha kwa Mkurugenzi
Mtendaji wa Halmashauri, ofisi ya manunuzi na ugavi, Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu,
S.L.P 74,Mbulu.

15. Mwombaji atakayeshindwa masharti haya atakuwa amejiondoa mwenyewe kwenye

mchakato mzima wa zabuni.

Hudson S. Kamoga ~
Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya Mbulu. " W




