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TANGAZO LA KUUZA VIWANJA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU
ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA ANAUZA VIWANJA KWA MATUMIZI
MBALIMBALI KATIKA ENEO LA DONGOBESH KARIBU NA MAKAO MAKUU YA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU - VIWANJA VIPO KARIBU NA BARABARA
YA DONGOBESH - HAYDOM PAMOJA NA BARABARA YA DONGOBESH - MBULU.

2. BEI ZITAKUWA KAMA INAVYOONEKANA KWENYE JEDWALI HAPA CHINI;

S/N MATUMIZI YA KIWANJA BEI KWA MITA MOJA YA MRABA ( TSHS) }
1 VIWANJA VYA MAKAZI, PB, RS 2,000/= :
2 VIWANJA VYA MAKAZI NA BIASHARA 2,300/=
3 VIWANJA VYA BIASHARA 2,500/=
4 VIWANJA VYA VIWANDA 3,500/=
5 PETROL STATION / HOTEL SITES 4,000/=

3. Fomu za maombi ni TSHS 10,000/= kwa kiwanja kimoja. Aidha gharama za maombi
ya fomu hazirudishwi.

4. Fomu zinapatikana Ofisi za Ardhi za Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu zilizopo eneo
la Dongobesh. Utapatiwa kiwanja ndani ya siku 7 baada ya kuwasilisha fomu uliyojaza.

5. Fomu zitatolewa kuanzia saa 2.00 asubuhi hadi saa10.00 jioni kila siku kuanzia
tarehe 25/08/2023.

6. Mwisho wa kupokea fomu za maombi ni tarehe 30/10/2023 Saa 10.30 Jioni.
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Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu, S.L.P 74 Mbulu-Manyara, Simu +255-
027-2975124, Nukushi +255-027-2975124, Barua pepe md@mbuludc go tz. Tovuli www mbulude go 1=
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